Alloy sigogi na aluminum tsare ga kofuna Aluminum tsare ga kofuna yawanci sanya na aluminum gami kayan tare da mai kyau processability da lalata juriya, yafi hada da 8000 jerin kuma 3000 jerin. --3003 aluminum gami Alloy abun da ke ciki Al 96.8% - 99.5%, Mn 1.0% - 1.5% Kaddarorin jiki nauyi 2.73g/cm³, Ƙididdigar faɗaɗawar thermal 23.1×10^-6/K, thermal watsin 125 W/(m K), e ...
Menene foil na aluminum don foil ɗin da aka haɗa Foil na Aluminum don haɗe-haɗe shine samfurin aluminum wanda ake amfani dashi don yin kayan haɗin gwiwa. Laminated foils yawanci ya ƙunshi nau'i biyu ko fiye na fina-finai na kayan daban-daban, aƙalla ɗaya daga cikinsu shine foil na aluminum. Ana iya haɗa waɗannan fina-finai tare ta amfani da zafi da matsa lamba don samar da abubuwan haɗin gwiwa tare da ayyuka masu yawa. Fa'idodin foil na aluminium don foil ɗin da aka haɗa ...
Foil na aluminium na sifili sau biyu yana nufin foil na aluminum tare da kauri tsakanin 0.001mm ( 1 micron ) kuma 0.01mm ( 10 micron ). Kamar 0.001mm ( 1 micron ), 0.002mm ( 2 micron ), 0.003mm ( 3 micron ), 0.004mm ( 4 micron ), 0.005mm ( 5 micron ), 0.006mm ( 6 micron ), 0.007mm ( 7 micron ), 0.008mm ( 8 micron ), 0.009mm ( 9 micron ) 0.005 mic aluminum foil Amfanin 0.001-0.01 Micron aluminum foil An ...
Aluminum foil kauri na daban-daban dalilai Alloy Alloy jihar Hannun kauri(mm) Hanyoyin sarrafawa Ƙarshen amfani da foil na hayaki 1235-O、8079-O 0.006 ~ 0.007 Rubutun takarda, canza launi, bugu, da dai sauransu. Ana amfani da shi a cikin marufi na sigari bayan rufi, bugu ko zane. Jaren marufi mai sassauƙa 8079-O、1235-O 0.006 zuwa 0.009 Rubutun takarda, filastik fim embossing, canza launi, sarki ...
Menene 5052 alloy aluminum foil? 5052 aluminum foil ne na kowa aluminum gami abu, wanda ya hada da aluminum, magnesium da sauran abubuwa, kuma yana da halayen matsakaicin ƙarfi, mai kyau lalata juriya da weldability. Yana da na kowa aluminum gami abu don masana'antu amfani, yawanci ana amfani da su wajen samar da tankunan mai, bututun mai, sassan jirgin sama, sassa na mota, bangarorin ginin, da dai sauransu. 5 ...
Aluminum foil sigogi Raw Material 1235, 3003, 8011 da dai sauransu Aloy Temper O, H28, da dai sauransu Kauri 6.5 micron, 10 microns, 11micron( 11 microns), 20micron, 130-250mic ( ga laminated tsare sanyi kafa ) Girman 3000m, 80 cm, da sauransu Za mu iya samar da Jumbo Roll aluminum foil Name Product Name Alloy Haushi Kauri ko Ma'auni(mm ) Nisa(mm ) Ƙarshen Sama Yi amfani da Foil na Aluminum Don Foo ...
Menene deodorant maras aluminium? Deodorant maras Aluminum kayan kwalliya ne ko buƙatun yau da kullun da ke amfani da tsiro na halitta, muhimman mai da sauran sinadarai don murkushewa da kawar da warin jiki. Siffar sa ta musamman ita ce, ba ta ƙunshi sinadarai masu illa ga jikin ɗan adam kamar gishirin aluminum. Babban cimma sakamako na deodorizing ta hanyar sauran abubuwan halitta ko aminci Yi aluminum-f ...
zafi ingot mirgina Farko, an jefar da narkar da aluminum a cikin wani katako, da kuma bayan homogenization, zafi mirgina, mirgina sanyi, matsakaita annealing da sauran matakai, Ana ci gaba da yin sanyi a birgima a cikin takarda mai kauri na kusan 0.4 ~ 1.0 mm azaman foil blank (simintin gyare-gyare → zafafan billet → sanyi mai juyi → jujjuyawar foil). A cikin ingot zafi mirgina Hanyar, An fara niƙa billet ɗin zafi don cire lahani ...
Kayayyakin tsare-tsare na aluminum sune 8011 aluminum foil da kuma 1235 aluminum foil. Alloys sun bambanta. Menene bambanci? Aluminum foil 1235 aluminum foil ya bambanta da 8011 aluminum foil gami. Bambancin tsari ya ta'allaka ne a cikin zafin jiki na annealing. Annealing zafin jiki na 1235 foil aluminum yayi ƙasa da na 8011 aluminum foil, amma annealing lokaci ne m guda. 8011 aluminum ne ...
Mirgina foil na aluminum yana samar da nakasar filastik a ƙarƙashin yanayin mirgina mara amfani. A wannan lokacin, Firam ɗin niƙa ya ɓata da ƙarfi kuma naɗaɗɗen naƙasasshe ne. Lokacin da kauri na birgima ya kai ƙarami da ƙayyadadden kauri h. Lokacin da matsin lamba ba shi da wani tasiri, yana da matukar wahala a sanya guntun birgima ya zama siriri. Yawancin lokaci guda biyu na aluminum foi ...
A cikin samar da tsare-tsare biyu, mirgina na aluminum foil ya kasu kashi uku matakai: m birgima, matsakaicin mirgina, da gama birgima. Daga mahangar fasaha, ana iya raba shi da kauri daga kauri na birgima. Hanyar gabaɗaya ita ce kaurin fita ya fi Ko kuma daidai da 0.05mm yana jujjuyawa, kaurin fita yana tsakanin 0.013 kuma 0.05 yana tsaka-tsaki ...
Babban abubuwan da ke shafar ƙarfin rufewar zafi na marufi na kayan aikin foil na aluminum sune kamar haka: 1. Raw da kayan taimako Asalin foil ɗin aluminium shine mai ɗaukar Layer ɗin mannewa, kuma ingancinsa yana da babban tasiri akan ƙarfin hatimin zafi na samfurin. Musamman, Tabon mai a saman asalin foil na aluminum zai raunana mannewa tsakanin manne da kuma tushen ...