abin da yake Industrial Aluminum Foil? Tsarin aluminum na masana'antu wani nau'i ne na kayan da aka yi amfani da shi wajen samar da masana'antu, wanda yawanci ya fi girma kuma ya fi girma fiye da foil na aluminum na gida, kuma ya fi dacewa da matsananciyar yanayin masana'antu kamar yanayin zafi da matsa lamba. Girman girman masana'antu na aluminum yana da kyawawan halayen lantarki, thermal watsin, da kuma lalata resistant ...
Understanding of Aluminium Foil Tape Aluminium foil tape, kuma aka sani da aluminum foil tef, siriri ne na karfen karfe (yawanci aluminum foil) tare da wani abu mai ƙarfi mai ƙarfi a gefe ɗaya. Wannan haɗin kayan yana sa tef ɗin ya daɗe sosai. Saboda haka, Tef ɗin foil na aluminum yana da kyawawan kaddarorin da yawa da aikace-aikace masu yawa. Characteristics of aluminium foil tape What are the advantages ...
Mene ne hydrophilic aluminum foil Fuskar murfin aluminum na hydrophilic yana da ƙarfi mai ƙarfi. Ana ƙayyade hydrophilicity ta kusurwar da aka kafa ta hanyar ruwa mai mannewa a saman fuskar aluminum. Karamin kusurwa a, mafi kyawun aikin hydrophilic, kuma akasin haka, mafi muni da aikin hydrophilic. Gabaɗaya magana, kwana a kasa da 35. Nasa ne na hydrophilic pro ...
Baking abinci aluminum foil Roll Aluminum foil samfurin ne mai fa'ida mai fa'ida. Dangane da amfani da foil aluminum, za a iya raba shi zuwa masana'antu aluminum tsare da na gida aluminum tsare. Yin burodin foil foil na abinci shine foil na aluminum don amfanin yau da kullun. Aluminum foil ana amfani dashi sosai a rayuwar yau da kullun, kamar samar da kwalayen abinci na aluminum foil, kayan abinci, marufi na magunguna, da dai sauransu. ...
Gabatarwa: Barka da zuwa Huawei Aluminum, amintaccen suna a cikin masana'antar aluminum. Mu 14 Micron Aluminum Foil don Amfanin Abinci samfuri ne mai inganci wanda ke ba da dalilai daban-daban a cikin fakitin abinci da ɓangaren kayan da aka ƙera.. A cikin wannan cikakken jagorar, za mu zurfafa cikin takamaiman abubuwan namu 14 Micron Aluminum Foil, tattaunawa ta gami model, ƙayyadaddun bayanai, aikace-aikace, abũbuwan amfãni, da sauransu. Alloy Mo ...
Menene foil na aluminum don foil ɗin da aka haɗa Foil na Aluminum don haɗe-haɗe shine samfurin aluminum wanda ake amfani dashi don yin kayan haɗin gwiwa. Laminated foils yawanci ya ƙunshi nau'i biyu ko fiye na fina-finai na kayan daban-daban, aƙalla ɗaya daga cikinsu shine foil na aluminum. Ana iya haɗa waɗannan fina-finai tare ta amfani da zafi da matsa lamba don samar da abubuwan haɗin gwiwa tare da ayyuka masu yawa. Fa'idodin foil na aluminium don foil ɗin da aka haɗa ...
Yanzu foil din aluminum da muke gani a kasuwa ba a yi da kwano ba, saboda ya fi aluminum tsada da rashin dorewa. Foil na asali (kuma aka sani da foil foil) da gaske ne da gwangwani. Tin foil yana da laushi fiye da foil na aluminum. Zai wari mai launi don nannade abinci. A lokaci guda, Tin foil ba zai iya dumama saboda ƙarancin narkewar wurinsa, ko zafin zafi yana da girma-kamar 160 Ya fara zama ...
Menene PE PE yana nufin polyethylene (Polyethylene), wanda shine thermoplastic da aka samu ta hanyar polymerization na ethylene monomers. Polyethylene yana da halaye na kwanciyar hankali mai kyau, juriya na lalata, rufi, sauƙin sarrafawa da gyare-gyare, da kyakkyawan ƙarfin ƙarancin zafin jiki. Abu ne na filastik gama-gari wanda ake amfani dashi a masana'antu da rayuwar yau da kullun. Dangane da hanyoyin shirye-shirye daban-daban, p ...
Foil na aluminum da aka riga aka rufawa ana amfani da shi don naushi kwantena daban-daban, gami da aka saba amfani da su 8011, 3003, 3004, 1145, da dai sauransu., kauri ne 0.02-0.08mm. Oiling kauri ne 150-400mg/m². Yin amfani da foil na aluminium a matsayin akwati mai tsauri don riƙe abinci an yi amfani da shi sosai a gida da waje. Tare da ci gaba da ci gaban tattalin arzikin kasa da ci gaba da inganta rayuwar jama'a, lafiyar mutane ...
Yaya kauri ne foil aluminum? Fahimtar foil aluminum Menene foil aluminum? Aluminum foil abu ne mai zafi wanda aka yi birgima kai tsaye cikin zanen gado na bakin ciki tare da aluminum karfe. Yana da kauri sosai. Aluminum foil kuma ana kiransa foil ɗin azurfa na jabu saboda tasirinsa mai zafi yana kama da na tsantsar foil ɗin azurfa.. Aluminum foil yana da kyawawan kaddarorin da yawa, ciki har da laushi mai laushi, mai kyau duct ...
Aluminum Foil VS Aluminum Coil Dukansu foil na aluminium da nada aluminium samfurori ne da aka yi da aluminum, amma suna da amfani da kaddarorin daban-daban. Akwai wasu kamanceceniya a cikin kaddarorin, amma kuma akwai bambance-bambance masu yawa. Menene bambance-bambance tsakanin foil aluminum da aluminum coil? Bambance-bambance a cikin siffar da kauri: Aluminum foil: - Yawanci sosai siriri, yawanci kasa da 0.2 mm (200 microns) th ...
Faɗin aluminium mai fa'ida yana aiki da dalilai da yawa kuma yana samun aikace-aikace a masana'antu daban-daban. Anan akwai wasu amfani gama gari don ƙarin faffadan foil na aluminum: Extra faffadan foil na aluminium don rufin masana'antu: Ana amfani da foil mai fa'ida mai fa'ida a koyaushe don rufewa a cikin saitunan masana'antu. Yana da tasiri wajen nuna zafi mai zafi, sanya shi dacewa don rufe manyan wurare a cikin gini, masana'antu, da sauransu ...